Dear Lord, sana po ay bumalik na ang pagmamahal saken ng bf ko

by Veronica
(Bulacan)

Dear Lord, sana po ay bumalik na ang pagmamahal saken ng bf ko lalo na po ngaun na magkakababy na po kami nagtatampo po kasi sya saken at nawawala na ang love nya dahil daw po sa ugali ko na lagi ako galit at masakit ako magsalita pero kaya lang naman po ako nagagalit kasi po wala sya time sa amin ni baby mas inuuan po nya ang barkada nya at bisyo. Sana po magmatured na sya at maging responsible sana po ay maayos na namin ang relasyon namin at bumalik na po ang love namin sa isat isa ng 100 percent para po maging happy ang baby namin. sana po ay bigyan na nya kami ng mas maraming oras sana po ay kami na lang ni baby ang gawin nya na priority. nawa po ay tuluyan na nya kalimutan lahat ng bisyo nya alak,sigarilyo, droga, sugal, babae at barkada sana po kami na lang ni baby ang bigyan nya ng time. sana po ay magkaroon sya ng pangarap para magkaroon kami ng masaya at masaganang pamilya sana rin po ay pakasalan nya po ako sa simbahan. Handa po akong magbago para lang po maging maayos ang relasyon namin hindi na po ako mgsasalita ng masasakit ma salita. Ilayo niyo po sya mga bad influence na kaibigan at nawa po ay marealize nya lahat na kami ng anak nya ang importante sa kanya. Sana rin po ay maging safe ang baby ko sa tyan ko nawa po ay healthy sya pagsilang nya physically, mentally, emotionally and spiritually sana po ay kumpleto ang body parts nya at well developed lahat ng body parts and organs nya. please forgive my prayer lord. sana po ay macontrol ko na ang emotion ko para hindi maapektuhan si baby. Amen

Click here to post comments

Join in and write your own page! It's easy to do. How? Simply click here to return to Relationship Prayer.